लॅटिन अमेरिकेला सॉफ्टबँक ग्रुपचे आंतरराष्ट्रीय सीईओ मार्सेलो क्लॉर चॅम्पियन – टेकक्रंच सापडले

सॉफ्टबँक एक गागा आहे लॅटिन अमेरिकेत नवशिक्यांसाठी. पहिल्या घोषणेपासून ते होते भाग लागवड जपानी समूहाने 2019 च्या सुरुवातीला 5 अब्ज डॉलर्सहून अधिकची भर घातली आहे आणि वर्षाच्या अखेरीस ही संख्या 8 अब्ज डॉलर्सपर्यंत पोहोचण्याची अपेक्षा आहे.

त्याची भांडवली गुंतवणूक, ती सौम्यपणे, अर्थपूर्ण ठेवण्यासाठी. 2019 मध्ये, स्टार्टअप्सने लॅटिन अमेरिकेत $ 5.3 अब्ज निधी उभारला. सीबी अंतर्दृष्टीनुसार. 2020 मध्ये त्यांनी तेवढीच रक्कम जमा केली.

या वर्षी, व्यवहाराची गती ओव्हरस्टिमेशनमध्ये बदलली आहे: वर्षाच्या पहिल्या सहा महिन्यांत, लॅटिन अमेरिकन स्टार्टअपमध्ये $ 9.3 अब्ज गुंतवले गेले. सॉफ्टबँक समूहाचे मुख्य कार्यकारी अधिकारी मार्सेलो क्लोर यांचा अंदाज आहे की 2023 पर्यंत या क्षेत्रामध्ये वर्षाला सुमारे 30 अब्ज डॉलरची गुंतवणूक केली जाईल.

लॅटिन अमेरिकेचा आकार आहे हे जगाला शेवटी समजले आहे, “बोलीव्हियाची रहिवासी असलेल्या क्लेयरने या आठवड्यात टेकक्रंच डिसप्ट 2021 ला सांगितले. आग्नेय आशियाचा आकार. “

प्रदेशातील लोक पैसे कमवतात याकडेही त्यांनी लक्ष वेधले. “लॅटिन अमेरिकेत दरडोई समान जीडीपी आहे, दरवर्षी चीनपेक्षा $ 9,000 ते $ 10,000, भारतापेक्षा तिप्पट (दरडोई जीडीपी), दक्षिणपूर्व आशियातील लोकांपेक्षा दुप्पट.:

Leave a Comment