आणि स्टार्टअप बॅटलफील्डचा विजेता… टेकक्रंच आहे

नताशा आणि मेरी अॅन: आणि अॅलेक्स: या आठवड्यात प्रत्येकजण जहाजाचे प्रमुख होते ख्रिस आणि ग्रेस, TechCrunch च्या संयोगाने नेयशा तांबे. नीशा आमच्या सर्वोत्कृष्ट पैकी एक आहे – आमच्या वार्षिक व्यत्यय परिषदेत स्टार्टअप बॅटलफील्ड इव्हेंटचा प्रमुख प्रकाश आहे.

यामुळे तो एक परिपूर्ण पाहुणा बनला. आजच्या शोमध्ये नेमकी याच विषयावर आपण चर्चा केली.

पाच अंतिम स्पर्धकांच्या संकुचित मर्यादेतून, इक्विटी कर्मचाऱ्यांना विजेते: निवड प्रक्रियेबद्दल बोलायचे होते. आपण नोट्स शोधू शकता सर्व एक किंवा दोन गहाळ झाल्यास येथे युद्धभूमी कंपन्या. ते अंतिम टप्प्यात पोहोचले:

टेकक्रंचच्या सुरुवातीच्या दिवसांपासून रणांगण इव्हेंट हा आमच्या इव्हेंट डीएनएचा एक प्रमुख भाग आहे. आम्ही अग्रगण्य उपक्रम खेळाडूंची यादी तयार करतो-स्टार्ट-अप ऑपरेटर न्यायाधीश म्हणून the विजेत्या संघाला इक्विटीशिवाय $ 100,000 देतात. मागील निविदाधारकांमध्ये अशा कंपन्यांचा समावेश आहे जे नऊ विकत आहेत.

आणि आम्ही ते पूर्णपणे दूरच्या युगात कार्य करू. आम्ही श्रीमंत, फायद्याचे संमेलनाचा आठवडा बंद करत असताना नीशासोबतच्या संभाषणाचा आनंद घ्या. टेकक्रंच. कधीच थांबू नका.

इक्विटी दर सोमवार, बुधवार – शुक्रवार सकाळी, सकाळी 7 वाजता कमी होते. 00, म्हणून आमची सदस्यता घ्या Appleपल पॉडकास्ट:, ढगाळ, Spotify: և सर्व जाती.

Leave a Comment