यावर्षी TechCrunch Disrupt मध्ये एक्सप्लोर करण्यासारखे बरेच काही आहे! स्टार्टअप अॅली रेटिंग पासून स्टार्टअप बॅटलफील्ड परफॉर्मन्स पर्यंत, स्टेज व्यत्यय आणण्यासाठी, अतिरिक्त क्रंच स्टेज आणि बरेच काही.

आम्ही चामथ पालीहापतिया, a16z केटी हौन, जीसी निको बोनाटोस, अग्रदूत कर्स्टन ग्रीन आणि इतरांसारख्या महान कुलगुरूंकडून ऐकू. स्टुअर्ट बटरफिल्ड (स्लॅक), टोपे अवोटोना (कॅलेंडली), ब्रायन आर्मस्ट्राँग (कॉईनबेस) आणि मेलानी पर्किन्स (कॅनव्हा) सारखे संस्थापक त्यांनी कल्पना एका युनिकॉर्नमध्ये कशी बदलली हे सांगतील. आमच्याकडे ट्रान्सपोर्ट सेक्रेटरी पीट बुटीजिएग आणि एसईसी प्रतिनिधी एरिन श्नायडर सारखे राजकारणातील लोकही असतील.

तुमचे पहिले डॉलर कसे वाढवायचे, तुमची खेळपट्टी कशी तयार करायची, तुमचे पहिले B2B ग्राहक कसे मिळवायचे a एखादे उत्पादन बाजार जुळणे कसे शोधायचे याविषयी अतिरिक्त क्रंचचे होर्डिंग्स, तुम्हाला जे हवे आहे ते मिळवण्यासाठी प्रेक्षकांकडून प्रश्न आणि उत्तरे समाविष्ट होतील. आहे: जाणून घेण्यासाठी यशस्वी होण्यासाठी.

अर्थात, हे सर्व रिअल टाइममध्ये पकडणे अशक्य आहे. पण 2020 मध्ये पदार्पणानंतर डिसप्ट डेस्क मोठी कमबॅक करत आहे.

डिस्पर्ट डेस्क तुमच्यासाठी शोचे सर्व हायलाइट्स पूर्ण बातमी विश्लेषण आणि आमच्या स्पीकर्सकडून अर्थपूर्ण अंतर्दृष्टी घेऊन येईल. याव्यतिरिक्त, डिसप्ट डेस्कमध्ये आधी कधीही न पाहिलेले डेमो न्यूज रिलीज असतील.

अर्थात, व्यत्यय डेस्कपर्यंत पोहचताना, व्यत्यय सहभागी त्यांच्या अतिरिक्त 3-महिन्यांच्या अतिरिक्त क्रंच सदस्यत्वासह शोद्वारे आवश्यक असलेल्या सर्व गोष्टी पकडू शकतात.

TechCrunch Disrupt 2021 फक्त काही दिवसात (21-23 सप्टेंबर) खाली आहे, त्यामुळे लवकरच तुमच्या पासपोर्टवर क्लिक करा. हे सर्व मिळवण्यासाठी किंमती $ 100 पेक्षा कमी आहेत, परंतु सोमवार पर्यंत, जेव्हा किमती $ 200 ने वाढतात.