वॉल-माऊंटेड फिटनेस स्टार्टअप टोनलने आज सकाळी जाहीर केले की ते सामर्थ्य प्रशिक्षणाचे थेट कसरत पोर्टफोलिओ आणत आहे. गेल्या वर्षी डिसेंबरमध्ये, कंपनीने थेट ऑफरचे सॉफ्ट लॉन्च केले, जरी त्या वेळी द लेरी सँडर्स शो लाइन चोरण्यासाठी “लाइव्ह, ऑन टेप” रेकॉर्ड केल्याप्रमाणे लाइव्ह नव्हते.

इ.[Y]”आमचे प्रशिक्षक तुमच्यासोबत लाइव्ह क्लास दरम्यान काम करतात,” कंपनीने लिहिले. आमचे लाइव्ह (बीटा) वर्कआउट्स प्रशिक्षकाबरोबर काम करण्याचा उत्साह – आपले टोनल मोजण्याची क्षमता – प्रत्येक सेटची अपेक्षा एकत्र करतात. […] सर्वकाही आवश्यक आहे, म्हणून जेव्हा आपण आपल्या वेळापत्रकात बसता तेव्हा आपण कार्य करू शकता. ”

नवीन ऑफर कंपनीची सामग्री निवड अधिक सुसंगत होम फिटनेस क्षेत्रात आणते, जसे की पेलोटन. अर्थात, थेट प्रवाह प्रत्येकासाठी नाही, परंतु बरेच वापरकर्ते निश्चित वेळापत्रकासह येणाऱ्या प्रेरणेचे कौतुक करतात, तसेच इतरांबरोबर काम केल्याने येणाऱ्या समुदायाच्या भावनेचीही.

नवीन ऑफर इतर टोनल वापरकर्त्यांशी संवाद साधण्यासाठी “सोशल झोन” सह एकत्रित प्रशिक्षकांकडून रिअल-टाइम अभिप्राय प्रदान करते. पोर्टफोलिओला थेट प्रशिक्षणासाठी चार नवीन प्रशिक्षकही मिळतात. एक दिवसानंतर, थेट प्रशिक्षण टोनल डिमांड ऑफरमध्ये संग्रहित केले जाईल.

“गेल्या काही वर्षांमध्ये आमचा समुदाय वाढला आहे म्हणून, आम्ही सेंद्रिय सामाजिक समावेशन, आमच्या प्रशिक्षकांसह अधिक सहकार्य करण्याची इच्छा, नवीन टप्पे गाठताना येणारा उत्साह यामुळे प्रेरित झालो आहोत,” एले ओरड, संस्थापक आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी म्हणतात. बाद. “टोनल लाइव्ह आम्हाला स्टुडिओच्या अनुभवाद्वारे या घटकांना जोडण्याची परवानगी देईल, जेव्हा आमच्या प्रशिक्षणात फरक करणारा पाया राखेल: वैयक्तिकरण, संदर्भ आणि अभिप्राय.”

2015 मध्ये स्थापन झालेली, सॅन फ्रान्सिस्को-आधारित कंपनी ही फिटनेस ब्रँड कंपन्यांपैकी एक आहे ज्यांना मोठ्या प्रमाणात वाढ झाली कारण साथीच्या आजाराने अनेकांना त्यांच्या कसरत दिनचर्येवर पुनर्विचार करण्यास भाग पाडले. टोनलने आजपर्यंत $ 450 दशलक्ष गोळा केले आहेत, ज्यात $ 250 दशलक्ष मालिका ई समाविष्ट आहे, ज्याची किंमत मार्चमध्ये $ 1.6 अब्ज होती.